Skógræktarráðgjafar

Hafðu samband við skógræktarráðgjafa í þínum landshluta

Skógræktarráðgjafar Skógræktarinnar veita ráðgjöf og þjónustu sem snertir nytjaskógrækt á lögbýlum, vinna skógræktaráætlanir og hafa eftirlit með framgangi verkefnanna. Gerðar eru úttektir á nýgróðursetningum og reglulega á samningstímanum er vöxtur og viðgangur skógarins tekinn út. Upplýsingar eru skráðar í landfræðilegan gagnagrunn og því eru á hverjum tíma fáanleg kort af skógræktarsvæðum.

Austurland

Sherry

Sherry Curl
skógræktarráðgjafi Austurlandi
sherry@skogur.is
Miðvangi 2-4,
700 Egilsstöðum
farsími 895 2184

Borja Alcober
skógræktarráðgjafi Austurlandi
borja@skogur.is
Miðvangi 2-4,
700 Egilsstöðum
farsími 894 2184

Suðurland


Böðvar Guðmundsson
skógræktarráðgjafi Suðurlandi
boddi@skogur.is
Austurvegi 3-5,
800 Selfossi
farsími 864 1106


Hallur Björgvinsson
skógræktarráðgjafi Suðurlandi
hallur@skogur.is
Austurvegi 3-5,
800 Selfossi
farsími 864 6606

  Jón Þór Birgisson
skógræktarráðgjafi Suðurlandi
jonthor@skogur.is
Austurvegi 3-5,
800 Selfossi
farsími 861 8141
  Valgerður Erlingsdóttir
skógræktarráðgjafi Suðurlandi
valgerdure@skogur.is
Suðurvíkurvegi 10,
870 Vík
farsími 892 9749

Vesturland


  Guðmundur Sigurðsson
skógræktarráðgjafi Vesturlandi
gudmundur@skogur.is
Hvanneyri,
311 Borgarnesi
farsími 862 6361
  Hraundís Guðmundsdóttir
skógræktarráðgjafi Vesturlandi
hraundis@skogur.is
Hvanneyri,
311 Borgarnesi
farsími 859 5300
  Hlynur Gauti Sigurðsson
skógræktarráðgjafi Vesturlandi
hlynur@skogur.is
Hvanneyri,
311 Borgarnesi
farsími 891 7517

Vestfirðir


  Kristján Jónsson
skógræktarráðgjafi Vestfjörðum
kristjan@skogur.is
Silfurgötu 1,
400 Ísafirði
farsími 848 0925

Strandir

+ Reykhólasveit, Saurbær

Arnlín Óladóttir
skógræktarráðgjafi Ströndum, Reykhólasveit og Saurbæ Dölum
arnlin@skogur.is
Bakka Bjarnarfirði,
540 Hólmavík
farsími 893 1275

Norðurland


  Bergsveinn Þórsson
skógræktarráðgjafi Skagafirði og Eyjafirði
beggi@skogur.is
Gömlu-Gróðrarstöðinni Krókeyri,
600 Akureyri
farsími 898 7335
  Johan Wilhelm Holst
skógræktarráðgjafi Húnavatnssýslum
johan@skogur.is
Silfrastöðum,
560 Varmahlíð
farsími 626 1120
  Rakel Jónsdóttir
skógræktarráðgjafi Þingeyjarsýslum
rakel@skogur.is
Gömlu-Gróðrarstöðinni Krókeyri, 600 Akureyri
farsími: 844 5548